Manufar Sirri
Delivery365
SASHI NA 1 - MUNA YI DA BAYANANKU?
Lokacin da kuka sayi wani abu daga kantin mu, a matsayin wani ɓangare na tsarin siye da sayarwa, muna tattara bayanan sirri waɗanda kuka ba mu kamar sunanku, adireshinku da adireshin imel ɗinku.
Lokacin da kuka binciko kantin mu, muna kuma samun adireshin yarjejeniyar intanet (IP) na kwamfutarku ta atomatik don ba mu bayanin da ke taimaka mana mu koyi game da mai bincike da tsarin aiki.
Tallan imel (idan ya dace): Tare da izininku, za mu iya aiko muku imel game da kantin mu, sabbin samfuran da sauran sabuntawa.
SASHI NA 2 - IZINI
- Yaya kuke samun izinina?
Lokacin da kuka ba mu bayanan sirri don kammala ciniki, tabbatar da katin kiredit ɗinku, sanya oda, shirya isarwa ko dawowa ununua, mun fahimci cewa kun yarda da tattara shi kuma amfani da shi don wannan takamaiman dalili kawai.
Idan muka nemi bayanan sirri don wani dalili na biyu, kamar tallan, ko dai za mu roƙe ku kai tsaye don izini bayyananne, ko kuma za mu ba ku damar cewa a'a.
- Yaya zan janye izinina?
Idan bayan kun shiga, kun canza ra'ayinku, za ku iya janye izini don mu tuntuɓe ku, don ci gaba da tattarawa, amfani ko bayyanawa na bayananku, a kowane lokaci, ta tuntuɓar mu a [email protected].
SASHI NA 3 - BAYYANAWA
Za mu iya bayyana bayanan sirri idan doka ta bukace mu mu yi haka ko kuma idan kun keta Sharuɗɗan Sabis.
SASHI NA 4 - DELIVERY365
Asusunku yana a kan Delivery365. Muna ba da tsarin e-commerce na wayar hannu na kan layi wanda ke ba ku damar sayar da samfuran ku da ayyukanku.
Ana adana bayananku ta hanyar adana bayanan Delivery365, bayanan bayanai da manhajan Delivery365 na gaba ɗaya. Suna adana bayananku a kan uwar garke mai tsaro a bayan firewall.
- Biyan kuɗi:
Idan kun zaɓi ƙofar biyan kuɗi kai tsaye don kammala siyan ku, to Delivery365 yana adana bayanan katin kiredit ɗinku. An ɓoye shi ta hanyar Ka'idojin Tsaron Bayanai na Masana'antar Katin Biyan Kuɗi (PCI-DSS). Ana adana bayanan ciniki na siyan ku kawai muddin ya zama dole don kammala ciniki na siyan ku. Bayan an kammala, ana share bayanan ciniki na siyan ku.
Dukkan ƙofofin biyan kuɗi kai tsaye suna bin ka'idojin da PCI-DSS ta kafa kamar yadda Hukumar Ka'idojin Tsaro ta PCI ke gudanarwa, wanda shine ƙoƙarin haɗin gwiwa na alamomi kamar Visa, MasterCard, American Express da Discover.
Buƙatun PCI-DSS suna taimakawa tabbatar da sarrafa amincin bayanan katin kiredit ta kantin mu da masu ba da sabis.
SASHI NA 5 - SABIS NA UKU
Gabaɗaya, masu ba da sabis na uku da muke amfani da su za su tattara, yi amfani da kuma bayyana bayananku kawai zuwa matakin da ake buƙata don ba su damar yin ayyukan da suke ba mu.
Koyaya, wasu masu ba da sabis na uku, kamar ƙofofin biyan kuɗi da sauran masu sarrafawa na ciniki na biyan kuɗi, suna da manufofinsu na sirri dangane da bayanin da muke buƙatar ba su don ciniki na siyan ku.
Ga waɗannan masu bayarwa, muna ba da shawarar ku karanta manufofinsu na sirri don ku fahimci yadda waɗannan masu bayarwa za su sarrafa bayanan sirri.
Musamman, ku tuna cewa wasu masu bayarwa na iya kasancewa a cikin ko kuma suna da wurare da ke cikin wata hurumin da ta bambanta da ku ko mu. Don haka idan kun zaɓi ci gaba da ciniki wanda ya ƙunshi sabis na mai bayar da sabis na uku, to bayananku na iya zama ƙarƙashin dokokin hurumin (s) wanda mai bayar da sabis ko wurarensa suke.
A matsayin misali, idan kuna Kanada kuma cinikinka ana sarrafa shi ta ƙofar biyan kuɗi da ke Amurka, to bayananku na sirri da ake amfani da su don kammala wannan ciniki na iya zama ƙarƙashin bayyanawa ƙarƙashin dokokin Amurka, gami da Dokar Patriot.
Da zarar kun bar yanar gizon kantin mu ko aka tura ku zuwa yanar gizo ko manhaja na uku, ba a ƙara jagoranta ku da wannan Manufar Sirri ko Sharuɗɗan Sabis na yanar gizonmu ba.
- Hanyoyin haɗi
Lokacin da kuka danna hanyoyin haɗi a kantin mu, suna iya jagoranta ku daga wurin mu. Ba mu da alhakin ayyukan sirri na wasu wurare kuma muna ƙarfafa ku ku karanta bayanansu na sirri.
SASHI NA 6 - TSARO
Don kare bayananku na sirri, muna ɗaukar matakan kariya masu ma'ana kuma muna bin mafi kyawun ayyukan masana'antu don tabbatar da ba a rasa su, ba daidai ba, samun dama, bayyana, canza ko lalata su.
Idan kun ba mu bayanan katin kiredit ɗinku, an ɓoye bayanan ta amfani da fasahar sula mai tsaro (SSL) kuma an adana tare da ɓoyewa AES-256. Ko da yake babu wata hanyar watsa bayanai ta intanet ko adanawa na lantarki da ke 100% amincewa, muna bin dukkan buƙatun PCI-DSS kuma muna aiwatar da ƙarin ka'idojin masana'antu da aka yarda da su.
- COOKIES
Ga jerin cookies da muke amfani da su. Mun jera su a nan don ku zaɓi idan kuna so ku fita daga cookies ko a'a.
_delivery365_session_token da accept-terms, alama ta musamman, a kowace zama, Yana ba Delivery365 damar adana bayanai game da zaman ku (mai aiko, shafin saukowa, da dai sauransu).
SASHI NA 7 - SHEKARUN IZINI
Ta amfani da wannan shafi, kuna wakiltar cewa kuna da aƙalla shekarun manya a jihar ku ko lardinku na zama, ko kuma kuna shekarun manya a jihar ku ko lardinku na zama kuma kun ba mu izini don ba da damar kowane ƙananan masu dogara da ku su yi amfani da wannan shafi.
SASHI NA 8 - CANJE-CANJE ZUWA WANNAN MANUFAR SIRRI
Muna riƙe haƙƙin canza wannan manufar sirri a kowane lokaci, don haka don Allah ku sake duba shi akai-akai. Canje-canje da bayani za su fara aiki nan da nan bayan an buga su a yanar gizo. Idan muka yi manyan canje-canje ga wannan manufa, za mu sanar da ku a nan cewa an sabunta shi, don ku san wanne bayani muke tattarawa, yadda muke amfani da shi, da kuma a cikin wane yanayi, idan akwai, muke amfani da shi kuma/ko bayyana shi.
Idan aka siye kantin mu ko aka haɗa shi da wani kamfani, za a iya canja bayananku zuwa sabon masu shi don mu ci gaba da sayar muku da samfuran.
SASHI NA 9 - BAYANAN WURI
Manhajan wayarmu na hannu yana tattarawa kuma amfani da bayanan wuri don ba da muhimman ayyukan isarwa. Wannan sashe yana bayyana yadda muke tattarawa, amfani da kuma kare bayanan wurin ku.
Wanne Bayanan Wuri Muke Tattarawa: Ga Ma'aikatan Isarwa, muna tattara cikakkun bayanan wuri (masu daidaita GPS) lokacin da kuke amfani da manhajan kuma kun shiga a matsayin mai isar saƙo. Wannan ya ƙunshi wurin ku na lokaci guda yayin hanyoyin isarwa da lokacin da manhajan ke gudana a baya don ba da damar bin diddigi a lokaci guda. Ga Abokan Ciniki, za mu iya tattara kusan bayanan wuri don taimaka muku samun ayyukan kusa da bin isarwanku a lokaci guda.
Yadda Muke Amfani da Bayanan Wuri: Muna amfani da bayanan wuri don inganta hanya (don lissafin hanyoyin isarwa mafi inganci ga masu isar saƙo), bin diddigi a lokaci guda (don ba abokan ciniki damar bin isarwansu da sanin lokacin zuwa da ake tsammani), inganta sabis (don nazarin tsarin isarwa da inganta ingancin sabis ɗinmu), tsaro da ɗorewar (don tabbatar da amincin masu isar saƙo da tabbatar da kammala isarwa), da nazarin aiki (don auna lokutan isarwa da aikin masu isar saƙo).
Lokacin da Ake Tattara Bayanan Wuri: Ana tattara bayanan wuri ne kawai lokacin da kun shiga manhajan a matsayin mai isar da kuke aiki, kun ba da izinin wuri ga manhajan, manhajan yana amfani (gaba) ko yana gudana a baya yayin isarwa mai ci gaba, ko kuna bin isarwa mai ci gaba a matsayin abokin ciniki.
Raba Bayanan Wuri: Muna raba bayanan wuri kawai tare da abokan ciniki da ke bin odarsu (suna iya ganin kusan wurin mai isar saƙo), tare da kasuwanci/mai sayarwa wanda ke tsara isarwa, tare da masu ba da sabis ɗin mu waɗanda ke taimaka mana gudanar da tsarin isarwa, da lokacin da doka ko tsarin shari'a ke buƙata.
Haƙƙoƙin Sirrin Wuri: Za ku iya sarrafa izinin wuri ta saituna na na'urar ku a kowane lokaci. Don Allah ku lura cewa masu isar saƙo dole ne su ba da damar samun daidai wuri don karɓa da kammala isarwa, kashe ayyukan wuri zai hana ku amfani da fasalolin mai isar saƙo na manhajan, abokan ciniki na iya amfani da manhajan tare da ƙarancin samun wuri, kuma kuna iya dakatar da tattara wuri a kowane lokaci ta fita ko rufe manhajan.
Riƙe Bayanan Wuri: Muna riƙe bayanan wuri muddin ya zama dole don kammala da tabbatar da isarwa (yawanci kwana 90), bi buƙatun doka da ƙa'idodi, warware takaddama ko tilasta yarjejeniyoyin mu, da inganta ayyukanmu ta hanyar nazarin gama gari (cikin sigar da ba a san su ba).
Tsaron Bayanan Wuri: Muna aiwatar da matakan fasaha da tsari masu dacewa don kare bayanan wurin ku, gami da ɓoyewa yayin watsa bayanai da adanawa mai tsaro. Bayanan wuri suna samuwa ne kawai ga ma'aikata da masu ba da sabis da suka sami izini waɗanda ke buƙatar yin ayyukansu.
TAMBAYOYI DA BAYANAN TUNTUƁAR
Idan kuna son: samun dama, gyara, canza ko share kowane bayanan sirri da muke da shi game da ku, rajista kuka, ko kawai kuna son ƙarin bayani tuntuɓi Jami'in Kiyaye Sirri a [email protected].